Mô tả
Thành phần:
– Paracetamol 500mg
– Caffeine 65mg
Công dụng:
– Điều trị đau đầu, đau nửa đầu, đau cơ xương khớp, sốt và đau sau khi tiêm vacxin, đau sau các thủ thuật nha khoa/ nhổ răng.
– Thuốc có hiệu quả nhất là làm giảm đau cường độ thấp Có nguồn gốc không phải nội tạng. C
Cách dùng:
– Người lớn và trẻ em lớn hơn 12 tuổi: 1-2 viên, 2-3 lần/ngày, không dùng hơn 8 viên/ngày. –
Cách nhau 4-6 giờ giữa 2 liều.
Chú ý:
– Thực phẩm này không phải là thuốc, không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh.
– Không sử dụng cho người mẫn cảm với bất kỳ thành phần nào của sản phẩm.
– Để xa tầm tay trẻ em, đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.
Đánh giá
Hiện chưa có đánh giá nào.